เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ข้อแนะนำการใช้ห้องเพลงลูกทุ่งทั่วไป

(1/2) > >>

ยุทธชาติ เกรียงไกร:
ข้อแนะนำการใช้ห้องเพลงลูกทุ่งทั่วไป

1.เพลงที่เป็นเพลงลูกทุ่ง เพลงเดียว หรือเป็นชุด หรือกี่เพลงก็ได้
2.ไม่จำกัดที่มา(กรณีทราบที่มาควรให้เครดิต)

เพิ่มเติม สมาชิกที่เข้ามาใหม่และยังไม่ได้ตั้งกระทู้แนะนำตัวของท่านเอง ถ้าท่านเข้ามาตอบกระทู้เพื่อโหลดเพลงโดยไม่แนะนำตัว ท่านมีเวลาอยู่ที่นี่ได้เพียง 5 กระทู้นะครับ

ชอส:
ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านมากครับสำหรับเก่าๆๆทุกๆๆเพลงครับ

มานะ:
    ขอขอบพระคุณท่าน ยุทธชาติ เกรียงไกร ครับกับคำแนะนำครับ

doon_33:
ขอบคุณครับ :90 :90 :90 :90

ศักดิ์ชาย:
ขอขอบพระคุณในความเอื้อเฟื้อครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version