กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้อมหนัก  (อ่าน 3553 ครั้ง)

ลือ

• ฟังดนตรีเถิด ชื่นใจ...
  • ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 4066
  • Thank You
  • -Given: 3919
  • -Receive: 4066
  • ชอบเพลงลูกกรุงเก่าๆครับ
ซ้อมหนัก
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2013, 09:24:23 AM »
                                  ก็ซ้อมหนักมาทั้งคืนนิ...

ที่ออฟฟิซ...

หัวหน้า :  " เอ้ออ...พิมพ์ได้ไวขึ้นนะเนี่ย เรา"
          :32       " ก็เมื่อคืน ผมซ้อมมาทั้งคืนนี่ครับ หัวหน้า...."
                        :05 :05

ที่สตูดิโอ....

ครูสอนเต้น :    " เอ๊ ...เหมือนเราจะเต้นดีขึ้นน้า ..... เท้าเทิ้ว เข้าจังหวะดีจัง"
                       :32        "ก็เมื่อคืน ผมซ้อมมาทั้งคืนนี่ครับครู"
                                              :77 :77

ที่คลินิก....

หมอ :  " อื้อ...หมอว่า เสียงไอของคุณดีขึ้นมากทีเดียวนะ "
                                                  :32   "ก็เมื่อคืน ผมซ้อมมาทั้งคืนนี่ครับหมอ "

:07   :07 :07 :07  .........