กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: สาระแนโชว์  (อ่าน 3756 ครั้ง)

ลือ

• ฟังดนตรีเถิด ชื่นใจ...
  • ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 4066
  • Thank You
  • -Given: 3919
  • -Receive: 4066
  • ชอบเพลงลูกกรุงเก่าๆครับ
สาระแนโชว์
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 08:19:09 AM »
                                  รายการสาระแนโชว์

บางทีก็ตลก บางทีก็ไม่ตลก นะครับ รายการนี้
                 แต่มีครั้งนึง.... ผมว่าตลก

ประมาณว่า....

ทางรายการเชิญนักบอลทีมชาติ มาให้รุมสัมภาษณ์สด...
     ท่านนี้ ตำแหน่งนายทวาร -ผู้รักษาประตู
               วิลลี่เอาแต่นั่งหัวเราะ  หอยนั่งคอยเชียร์
          ปล่อยให้เปิ้ล-นาคร รุกถาม....

เปิ้ล-นาคร : ลูกแบบไหนครับ ที่พี่คิดว่า รับยากที่สุด
       ทีมชาติ : อ่า...สำหรับผมนะ
                     คิดว่า น่าจะเป็นลูกที่เตะโค้งมา
                         คือ รู้สึกว่า มันกะจังหวะรับยาก
       เปิ้ล-นาคร :  อ้าว....
                           แล้วไม่ใช่ลูกที่พี่รับไม่ได้เหรอครับ?

ทีมชาติท่านนั้นขำกลิ้ง....ผมนั่งดูรายการ ก็ขำ

เปิ้ล-นาคร : โทษนะครับ เป็นถึงนายทวารทีมชาติก็จริง
                          แต่ยังไงก็ต้องยอมรับใช่ไหมครับ ว่า
                       มันก็ต้องมีโอกาส ที่เราจะเซฟลูกไม่ได้เหมือนกัน...
       ทีมชาติ(ท่าทางเห็นด้วยอย่างจริงจัง) : อ๋อ ใช่ๆ....
                                              อันนี้ มันสามารถเกิดขึ้นได้ทุกเวลานะ...
       เปิ้ล-นาคร : แล้ว...
                            พี่พอจะจำได้มั้ยครับ
                                 ว่าเสียทวารครั้งแรกเมื่อไหร่
       ทีมชาติ(ปล่อยก๊าก...ขำจนน้ำตาเล็ด): เฮ่ย...เล่นถามแบบนี้เลยเหรอ ...
                                                              ...55555
       เปิ้ล-นาคร : อ้าว...
                          ผมก็ถามตามเนื้อผ้านะเนี่ย
                                 ก็พี่เป็นนายทวารไง....อิ อิ

:65 :65 :65 :65