เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

วันนี้ ขอส่ง 4 เพลง 4 นักร้อง มาให้เอาไปฟังกัน

(1/6) > >>

สมพร เกาะยอ:

วันนี้ อากาศสงขลา ฟ้าสว่าง หลังฝนลงมาหลายวัน  เมื่ออากาศสดใส คนก็ใจสบาย
   จึงนำเพลงเครียด ๆ มาฝากเพื่อนสมาชิกที่ยังไม่มี โหลดไปฟังดู รวม 4 เพลง 4 นักร้อง แต่ 3 ชื่อเพลง
   คิดว่าน่าจะไม่มีขายตามท้องตลาด โดยทั่วไป
     1. กลุ้มใจ          แมน เนรมิตร
     2. จน จน จน      เผชิญ โชค
     3. จนไม่รู้จักรวย  พร  พนาไพร
     4. จนไม่รู้จักรวย  สุขสม สันติสุข   

ต้องขอขอบคุณ เจ้าของแผ่นที่อนุเคราะห์ ให้มา ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ     

สมภพ:
ขอประเดิมกระทู้พี่สมพรเลยครับ เพลงที่สอง นักร้องไม่รู้จัก ขอฟังหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :52 มาขอรับไปเปิดให้สมาชิกได้ ฟังกัน ครับ ขอบพระคุณ พี่สมพร ครับ  :90

สหพงศ์:
ขอบคุณครับท่านสมพรทื่นำเพลงเพราะๆมาฝากยี่ห้อสมพรรับประกันได้ :52 :52 :52

พรหมนิมิต:
เพลงที่คุณสมพรฯได้กรุณานำมามอบให้ แต่ละเพลง ล้วนหาฟังจากที่อื่นๆไม่ได้เลย เพลงจะทยอยออกมาเรื่อยๆ เพื่อให้เราท่านทั้งหลายได้รับฟังกันไปตลอด ขอขอบคุณคุณสมพร เกาะยอ มากเลยครับ..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version