ปณิธาน "ตั้งใจว่าจะร่วมกันกับสมาชิกสร้างสังคมใหม่ สังคมของการให้,สังคมแห่งการเสียสละ,สังคมแห่งการยอมรับผู้อื่นอย่างจริงใจ สำคัญที่สุดคือ สังคมที่จะร่วมอนุรักษ์สืบสานวัฒนธรรมของเพลงไทยให้เป็นมรดกสำหรับคนรุ่นต่อไป"..ยุทธชาติ เกรียงไกร..๙ ตุลาคม ๒๕๕๓

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

เว็บไซต์เปิดใช้งานตามปกติแล้วนะครับ หากมีความผิดปกติส่วนใด แจ้งปัญหาที่ข้อความส่วนตัวของ น้องก๊อด ได้เลยนะครับ ^^

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รักอย่าเย้ย - ราม สุวรรณพงค์  (อ่าน 893 ครั้ง)

ชอบ

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 482
ไม่รักอย่าเย้ย - ราม สุวรรณพงค์
« เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 11:01:16 AM »

กมล ขุนพรหม

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 384
  • รักบ้านเพลงไทย
Re: ไม่รักอย่าเย้ย - ราม สุวรรณพงค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 05:36:08 PM »
 :90ไม่เคยได้ยินครับ ขอเก็บไปฟังดู ขอบคุณที่นำมาให้ฟังครับ :90 :52 :25

บุญเทิด นุชมี

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 30
Re: ไม่รักอย่าเย้ย - ราม สุวรรณพงค์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2018, 06:06:24 PM »
ขอร่วมฟังด้วยคนนะครับ :tab_off:

สุรชัย

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 1843
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2018, 05:02:46 PM »
 ไม่รักอย่าเย้ย - ราม สุวรรณพงค์ ไม่คุ้นชื่อครับ ขอฟังครับ โหลดไม่ได้ครับ