กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำตามเขานะครับพ่อ  (อ่าน 3620 ครั้ง)

จารุ

• บุคคลทั่วไป
ทำตามเขานะครับพ่อ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 10:19:57 AM »
พ่อ : จะดูละครช่องไหนดีลูก
ลูก : ช่องสามครับ
พ่อ : OK
เสียงผู้ประกาศทางทีวี : รายการต่อไปนี้เป็นรายการอะไร เพมาะสำหรับผู้ชมที่ไม่รู้ว่าดูำไปทำไม อาจมีภาพ เสียง หรือเนื้อหา ที่ต้องให้จักรยานในการรับชม ผู้ชมที่ไม่มีจักรยาน ควรใช้วิจารณญานในการเลือกซื้อจักรยานมารับชม และควรได้รับคำแนะจากช่างซ่อมจักรยาน
พ่อ : ไปซื้อจักรยานมาดูดีกว่า
ัอีกวันหนึ่ง ณ ตอนดึก
่พ่อ : วันนี้จะดูช่องไหน แต่ไม่ให้ดูช่องสามนะเพราะซื้อจักรยานมาแล้วดูไม่ได้เลย
ลูก : ช่องเจ็ดครับ
เสียงผู้ประกาศทางทีวี : รายการต่อไปนี้เป็นรายการเพื่อใคร เหมาะสำหรับผู้ชมผู้มีอายุ 183 ปี 4 เดือน 15 วัน ขึ้นไป บ่องตง อาจมีภาพ เสียงหรือเนื้อหา ต้องใช้วิจารณญาน จุงเบย ในการรับชม ผู้ที่มีอายุน้อยกว่า 183 ปี 4 เดือน 15 วันควรได้รับคำขอบคุณ
พ่อ : จะไม่ดูทีวีอีกแล้ว  :09 :09
ลูก :  :09 :09 :09