กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: นักเพลงคนจน รายงานตัวครับ  (อ่าน 3109 ครั้ง)

นักเพลงคนจน

• ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 616
  • Thank You
  • -Given: 846
  • -Receive: 616
นักเพลงคนจน รายงานตัวครับ
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 09:28:13 PM »
 ชื่อ.. นักเพลงคนจน ..........ชื่อจริง (ขออนุญาตครับไม่เปิดเผย ถ้าต้องการทราบ หลังไมค์ได้เลยครับ.........
  อาชีพ ...... รับราชการกระทรวงสาธารณสุข
  ที่อยู่ จ.อุทัยธานี
   ชอบ มากๆ .. ลูกทุ่งเก่าๆ ในยุคตั้งแต่สุรพล ศรคีรี ระพิน สายัณห์ ยอดรัก สุดท้ายยิ่งยงครับ
   ชอบรองลงมา.. สตริงเก่าๆ ในยุคก่อนๆ
    ชอบรองลงมา(อีก).. ลูกกรุง
      ฟังได้เรื่อยๆ .. เพื่อชีวิต และ เพลงอื่นๆครับ
        มาร่วมเป็นสมาชิกกับบ้านเพลงไทย เพื่อเสาะหาเติมให้เต็ม และ เสาะหาความรู้เกี่ยวกับบทเพลงและนักร้องที่ชื่นชอบครับ
           ขอบคุณทุกท่านที่ต้อนรับผมเข้าเป็นหนึ่งในสมาชิกบ้านเพลงไทย ครับ.......

ดาวเรือง

• กรรมการบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 1932
  • Thank You
  • -Given: 3088
  • -Receive: 1932
  • เพลงคือชีวิต
Re: นักเพลงคนจน รายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 12:22:58 AM »
มารับเข้าบ้านครับคุณนักเพลงคนจน
(ผมก็จนเหมือนกัน)

ลุงชัยนรา

• ความเปลี่ยนแปลง เป็นนิรันดร์
  • ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 3715
  • Thank You
  • -Given: 3245
  • -Receive: 3715
  • ชีวิตนี้ยอมพลี เพื่อแผ่นดิน
Re: นักเพลงคนจน รายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 09:27:50 AM »
ยินดีต้อนรับ สู่บ้านอันแสนอบอุ่นครับ หนุ่ม จาก สสจ.