กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณพ่อดีใจ  (อ่าน 3596 ครั้ง)

ลุงชัยนรา

• ความเปลี่ยนแปลง เป็นนิรันดร์
  • **แก้ไข**
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 3715
  • Thank You
  • -Given: 3245
  • -Receive: 3715
  • ชีวิตนี้ยอมพลี เพื่อแผ่นดิน
คุณพ่อดีใจ
« เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 06:16:43 PM »

เมื่อลูกชายวัย ๑๓ ขวบกลับมาจากโรงเรียน

แม่..  " วันนี้เป็นไงบ้าง "

ลูกชาย.. " วันนี้ผมมี Sex กับคุณครูครับ "
แม่ .. " Oh my god !! " ลูกกลับไปที่ห้องซะ รอคุณพ่อกลับมา " แม่พูด

สักพักคุณพ่อกลับมา

แม่..  ขึ้นไปในห้องลูกชายคุณ แล้วก็พูดกับเขาหน่อย มีสิ่งไม่ดีเกิดขึ้น

กับเขาในวันนี้

.. พ่อขึ้นไปห้องลูกชาย และถามถึงสาเหตุที่แม่โวยวาย

ลูกชาย..  " วันนี้ผมมี Sex กับคณครูครับ " เจ้าหนูตอบ

พ่อ .. ดีแล้วนี่แหละลูกพ่อ !! รู้ไว้นะลูก ผู้หญิงอย่างแม่ไม่คิดอะไรอย่าง

อย่างผู้ชายคิดหรอก แต่พ่อก็ภูมิใจในตัวลูก ลูกอายุเท่าไหร่แล้ว

หละ สิบสามแล้วใช่ไหม !!! นี่แหละลูกพ่อ พ่อภูมิใจในตัวลูกมาก

พ่อและลูกจะออกไปข้างนอก แล้วซื้อจักรยานสวยๆ ที่ลูกอยากได้ให้ลูก

...และแล้วพ่อลูกก็ออกจากร้านจักรยาน พร้อมกับจักรยานที่ดีที่สุด ใหม่

ที่สุด สีแดงสุดเปล่งปลั่งที่สุดในเมือง แล้วพ่อก็ถามเจ้าหนู

พ่อ .. " จะขี่กลับบ้านเลยมั้ยลูก "

ลูกชาย .. " ไม่หละครับ ผมยังเจ็บตูดอยู่เลย "

:58 :58 :58

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22139
  • Thank You
  • -Given: 13573
  • -Receive: 22139
Re: คุณพ่อดีใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 06:29:44 PM »
 :09 เขาเรียกว่า "ยอดชาย"

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

หลง

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 945
  • Thank You
  • -Given: 3261
  • -Receive: 945
Re: คุณพ่อดีใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 05:50:48 AM »
ไม่ใด้ถามว่าครูหญิงหรือครูชาย555