กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: นำตัวมาแนะครับ  (อ่าน 4163 ครั้ง)

ภิรมย์

• รักเมืองไทย
  • ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 2320
  • Thank You
  • -Given: 2121
  • -Receive: 2320
  • คุณลูกกับคุณแม่
นำตัวมาแนะครับ
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 04:31:48 PM »
ชื่อ       ภิรมย์ ตั้งเจริญบำรุงสุข
ชื่อในเว็บ  ภิรมย์ 
ที่อยู่     ๑๒๗ หมู่ ๑ ต.ไร่ส้ม ถ.เพชรเกษม อ.เมือง เพชรบุรี ๗๖๐๐๐
อาชีพ    ทำธุรกิจส่วนตัวค้าส่ง
โทร      ๐๘๖๗๖๔๔๕๖๙
     ว่างจากงาน ฟังเพลงทั้งลูกทุ่ง ลูกกรุง สตริง สากล จีน ทั้งหมดต้องแบบย้อนยุค
เก่าๆ ชอบอ่านหนังสือ ได้หลายประเภท หนังก็ชอบ สารคดีก็ดู สะสมเหรียญ แสตมป์(ตอนนี้เลิกแล้ว)
ของจิปาถะอื่นๆ สารพัดอย่าง
   ขอบคุณที่ต้อนรับครับ

:42ดนตรีคือ สื่อภาษาสากล :42

** กระทู้แรกที่ควรอ่านเมื่ออยู่บ้านเพลงไทย **

สมพร เกาะยอ

• กรรมการบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 3942
  • Thank You
  • -Given: 849
  • -Receive: 3942
Re: นำตัวมาแนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 08:50:42 AM »

นี้ซิ ชัดเจนครับท่านภิรมย์ ผมชอบมาก ให้รายละเอียดครบ เวลา ผ่านไปผ่านมา จะได้มีโอกาส พบกันได้ ถ้าไม่รังเกียจ
  สวัสดีครับท่าน แล้วค่อยคุยกันในลำดับต่อไป ครับท่าน

ไพโรจน์(ป๋อง) เพชรบุรี

• ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 1733
  • Thank You
  • -Given: 1675
  • -Receive: 1733
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 09:41:43 PM »
ยินดีต้อนรับคนบ้านเดียวกันครับ

จุดประสงค์ในการแจกเพลง...เพื่อให้สมาชิกได้ฟังได้เก็บสะสมหรือเผยแพร่สู่สาธารณะชน    เป็นกุศลทาน ไม่นำไปเพื่อธุรกิจผลกำไรเข้าตัวเองหรือพวกพ้อง

ยุทธชาติ เกรียงไกร

• ประธาน
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 780
  • Thank You
  • -Given: 216
  • -Receive: 780
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 11:17:26 PM »

:42 ไปเพชรบุรีได้สองต่อ ทั้งท่านไพโรจน์ทั้งท่านภิรมย์ครับพี่น้อง...ขอบคุณครับ :42

อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสฺ โชติ
ตนที่ฝึกดีแล้ว ย่อมเป็นแสงสว่างของบุรุษ