หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด 18 เพลงดังรวมฮิตสุดยอด

(1/8) > >>

ไพโรจน์(ป๋อง) เพชรบุรี:
พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด 18 เพลงดังรวมฮิตสุดยอด
13 มิถุนา ครบรอบวันที่พุ่มพวงจากไป ขอส่งชุดนี้ของพุ่มพวง ดวงจันทร์ สักชุดนะครับ ม้วนเทปชุดนี้จากคุณโชคอนันต์ ขอขอบคุณครับ
เพลงตัวอย่าง สาวนารอรัก
http://www.swfcabin.com/swf-files/1402649250.swf

01.นางบังเงา
02.หัวใจถวายวัด
03.ทุยจ๋า
04.รักครั้งแรก
05.แตกเนื้อสาว
06.พ.ศ.นี้จะรักกี่คน
07.สาวนารอรัก
08.ลาแล้วบางกอก
09.คิดถึงชายแดน
10.ทำไมไม่จำ
11.นักร้องมีเบอร์
12.ตะวันคืนทุ่ง(ร้องแก้กับเพลง ตะวันชิงดวง ของยอดรัก สลักใจ)
13.ดับไฟก่อนพี่
14.คอยเคียวเกี่ยวคู่
15.ฉันยังคอย
16.แอบรัก(ร้องแก้กับเพลง แอบรัก ของยอดรัก สลักใจ)
17.รักไม่ได้หรอก
18.ยาวไป

จารุ:
หลายเพลงของคุณพุ่มพวงที่ไม่เคยฟัง ขอรับไปฟังนะครับ ขอบคุณครับ

สายัณห์:
ดูผ่านๆเหมือนจะมี แต่พอดูดีๆหลายเพลงไม่มีแน่ ขอบคุณเจ้าของเทปและพี่ป๋องสำหรับเพลงชุดนี้ครับ

น้องพลอยใส:
ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ สำหรับบทเพลงไพเราะอมตะ

คุณหญิง กิรติกุล:
ขอบคุณมากค่ะ สำหรับเพลงเพราะๆที่มาฝากให้กับสมาชิกฟัง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version