กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวค่ะ (ฉบับแก้ไขเจ้า)  (อ่าน 3197 ครั้ง)

กบชรา

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 21
  • Thank You
  • -Given: 127
  • -Receive: 21
แนะนำตัวค่ะ (ฉบับแก้ไขเจ้า)
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 03:50:59 PM »
ชื้อ น้องมะนาว นะคะ  อยู่จังหวัดน่านเจ้า ปกติชอบฟังเพลงเก่าค่ะ ฟังดนตรีแล้วสบายใจ อารณ์ดี ค่ะฟังได้ทั้งวัน ทำงานได้ด้วยค่ะ เป็นคนไม่เครียดค่ะ คุยสนุกค่ะ ชอบเพลงเก่า และอนุรักษ์ด้วยค่ะ หาดาวโหลดยากมากค่ะ ในความเป็นส่วนตัวชอบ ของชาย เมืองสิงห์มาก ค่ะ ชอบลูกคอ การเอื้อนทำนองค่ะ