หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เพลิน พรหมแดน ชุด อภิมหาลูกทุ่งซูเปอร์ฮิต

(1/3) > >>

สุธา:

จากเทปครับ เสียงไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ
"ขับร้องและทำดนตรีใหม่หมด นิธิทัศน์รับประกันคุณภาพ"

01.ชมทุ่ง
02.สาวเจ้าจงเอ็นดู
03.สาวโสด
04.เงิน เงิน เงิน
05.ตลุยบางกอก
06.ลำแคน
07.บุญพี่ที่น้องรัก
08.มนต์รักบ้านไร่
09.รักน้องคนเดียว
10.จากเธอที่บึงบรเพ็ด
11.เกี้ยวไปตามกลอน
12.อย่าลืมเมืองไทย

สุริยะ:
ขอบคุณมากครับ พ่อผมก็ชอบครับ ผมจะเอาไปฝากท่านครับ ขอบคุณครับ

chayen08:
ขอบคุณ  ครับ  เพลิน  พรหมแดน  เป็นเพลงที่ทุกคนฟังแล้วจะ ขำ แวกแนวกว่า นักร้อง คนอื่น ๆ  แต่ก็ไม่ใครที่จะทำแบบเขาได้  เราควรอนุรักษ์ไว้ ครับ :52 :52 :52 :90 :90 :90 :90 :90 :90 :90

jamekanit:
ขอบคุณครับ มีแต่เพลงเพราะๆทั้งนั้น คุณภาพจริงๆครับ

ลุงนนท์:
ล้วนแล้วแต่เพลงเด็ดๆ ดังๆ ของเพลิน พรหมแดน ทั้งนั้นเลย เป็นเพลงริปจา่กเทป ซึ่งเป็นอดีตไปแล้ว ต้องขอเก็บไว้ก่อน
ขอบคุณมากครับ

File not found!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version