กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตแนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 2724 ครั้ง)

bob boo

• เตรียมชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 5
  • Thank You
  • -Given: 2
  • -Receive: 5
ขออนุญาตแนะนำตัวค่ะ
« เมื่อ: เมษายน 06, 2015, 02:56:25 PM »
สวัสดีค่ะ ชื่อนวุ่นเส้นค่ะ อายุ 35 ปีแล้ว
มีภูมิลำเนาอยู่ที่ อ.เมืองเพชรบูรณ์ค่ะ
ส่วนใหญ่จะชอบฟังเพลงลูกทุ่งเก่าๆมาก
เพราะคุณพ่อชอบเปิดให้ฟังมาตั่งแต่เด็ก
โดยเฉพาะเพลงของชาย เมืองสิงห์ค่ะ

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22120
  • Thank You
  • -Given: 13548
  • -Receive: 22120
Re: ขออนุญาตแนะนำตัวค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2015, 03:29:28 PM »
          แนะนำตัวชัดเจนแบบนี้แจ่มครับ ถ้าได้เปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทยอีกอย่างนะ สุดยอด ตอนนี้ปรับให้หนึ่งระดับ ตอบครบ 5 กระทู้ ปรับให้อีกระดับ ตอบให้ครบ 15 กระทู้ ถึงห้องเพลงจากแผ่นเสียง ชนเพดานแล้วครับ อยากได้เพลงอะไรไปตอบกระทู้โหลดเอานะครับ ตามสะดวก

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง