กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ เมื่อเข้ามาถึงบ้านเพลงไทยแล้วต้องทำอะไรบ้าง  (อ่าน 10021 ครั้ง)

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22120
  • Thank You
  • -Given: 13547
  • -Receive: 22120

เมื่อท่านล๊อคอินเข้ามาแล้ว สิ่งที่เราถือปฏิบัติคือท่านที่คิดจะเดินหน้าไปกับบ้านเพลงไทยต้องตั้งกระทู้แนะนำตัวของท่านเอง โดยการเริ่มเป็นกระทู้ใหม่ครับ ไม่ใช่ไปตอบในกระทู้ของคนอื่น แต่สำหรับท่านที่ไม่คิดจะไปต่อหรือว่าต้องการแค่เข้ามาฟังเพลงโดยไม่คิดที่จะตอบกระทู้เพื่อโหลดเพลง ท่านจะตั้งกระทู้หรือไม่นั้นอยู่กับการตัดสินใจของท่านครับ ท่านตั้งกระทู้มาก็คือว่ามาทักทายทำความรู้จักกัน ไม่ตั้งกระทู้ก็อยู่กันเงียบๆ ไป

แต่สำหรับท่านที่เข้ามาแล้วตั้งหน้าตอบกระทู้เพื่อโหลดเพลงโดยไม่แนะนำตัว ท่านจะมีเวลาเพียง 5 กระทู้ครับ หลังจากนั้นเราจะแบนทันที

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

** กระทู้แรกที่ควรอ่านเมื่ออยู่บ้านเพลงไทย **

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22120
  • Thank You
  • -Given: 13547
  • -Receive: 22120
ทางไปห้องแนะนำตัวครับ  http://banplengthai.net/b/index.php/board,1.0.html

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง