กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่แนะนำตัวครับ  (อ่าน 3241 ครั้ง)

ชาติ

• ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 5
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 5
น้องใหม่แนะนำตัวครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 09:31:22 AM »
ผมสมชาติ สิทธินิสัยสุขครับ  บ้านอยู่ที่ ต.ทุ่งโพธิ์ อ.นาดี จ.ปราจีนบุรี  อาชีพเกษตรกร  รักเสียงเพลงลูกทุ่งมาตั้งแต่เด็กๆ แล้ว  เคยเข้าเว็บเพลงลูกทุ่งมาก็เยอะ  ขอสมัครเป็นน้องใหม่ที่นี่นะครับ  เมื่อวานพยายามแนะนำตัวผ่านมือถือ  แต่หาหัวข้อเริ่มกระทู้ใหม่ไม่เจอ  วันนี้เลยต้องเข้ามาทางเครื่องคอม  ฝากตัวด้วยนะครับ

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22143
  • Thank You
  • -Given: 13577
  • -Receive: 22143
Re: น้องใหม่แนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 10:50:11 AM »
ยินดีต้อนรับคุณชาติ(สมชาติ) เพื่อเก่าตั้งแต่ยุคแรกเริ่มเล่นเวปเพลงเก่าเมื่อสิบปีก่อน เข้าสู่บ้านเพลงไทยคบ

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง