กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ  (อ่าน 3242 ครั้ง)

หนุ่ม ลานคอย

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 7
  • Thank You
  • -Given: 37
  • -Receive: 7
แนะนำตัวครับ
« เมื่อ: มกราคม 28, 2016, 12:28:58 PM »
สวัสดี ทุกๆท่านครับ สวัสดีท่านสมภพด้วยครับ มาใหม่ห่างหายไปนานมากๆครับ ขนาดจะอัปรูปก็ยังทำไม่ถูก จริงๆผมคือ หนุ่มลานคอย อยู่สุโขทัย บ้านด่านลานหอยครับ คิดถึงทุกๆท่านเลยแวะมาเป็นสมาชิก ไม่ได้เล่นมานานเลยด้วย แต่ก็ยังชอบเพลงลูกทุ่งเก่าๆเหมือนเดิม ผิดถูกยังไงขออภัยด้วยครับ ยินดีปฏิบัติตามทุกๆเงื่อนไข และทุกคำแนะนำครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2016, 12:18:29 PM โดย หมอสุวรรณ »

** กระทู้แรกที่ควรอ่านเมื่ออยู่บ้านเพลงไทย **

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22120
  • Thank You
  • -Given: 13547
  • -Receive: 22120
Re: แนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2016, 01:26:49 PM »
สวัสดีครับคุณหนุ่มลานคอย หายหน้าหายตาไปนานวันนี้กลับเข้ามาก็แนะนำตัวเลย อย่างนี้ชัดเจนครับ อันไหนที่ยังติดขัดหรือสงสัยสอบถามได้ครับ ไปที่หน้าแชทก็ได้ หรือทางข้อความก็ได้ครับ

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

วรรณ์วิภา

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 11
  • Thank You
  • -Given: 11
  • -Receive: 11
Re: แนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 09:12:16 AM »
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ หนุ่มลานคอย อีกคนนะคะ ต้อมรับสู้บ้านเพลงไทยด้วยคนค่ะ