สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัวครับ

(1/1)

หนุ่ม ลานคอย:
สวัสดี ทุกๆท่านครับ สวัสดีท่านสมภพด้วยครับ มาใหม่ห่างหายไปนานมากๆครับ ขนาดจะอัปรูปก็ยังทำไม่ถูก จริงๆผมคือ หนุ่มลานคอย อยู่สุโขทัย บ้านด่านลานหอยครับ คิดถึงทุกๆท่านเลยแวะมาเป็นสมาชิก ไม่ได้เล่นมานานเลยด้วย แต่ก็ยังชอบเพลงลูกทุ่งเก่าๆเหมือนเดิม ผิดถูกยังไงขออภัยด้วยครับ ยินดีปฏิบัติตามทุกๆเงื่อนไข และทุกคำแนะนำครับ

สมภพ:
สวัสดีครับคุณหนุ่มลานคอย หายหน้าหายตาไปนานวันนี้กลับเข้ามาก็แนะนำตัวเลย อย่างนี้ชัดเจนครับ อันไหนที่ยังติดขัดหรือสงสัยสอบถามได้ครับ ไปที่หน้าแชทก็ได้ หรือทางข้อความก็ได้ครับ

วรรณ์วิภา:
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ หนุ่มลานคอย อีกคนนะคะ ต้อมรับสู้บ้านเพลงไทยด้วยคนค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version