หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

ทุยจ๋า พุ่มพวง ดวงจันทร์ แผ่น 33

(1/2) > >>

อดุลย์ ขอนแก่น:

เพลงนี้เคยฟังจากผู้เข้าประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง  วันนี้ นายกเล็กใจดี เอาแผ่นมาให้ริป เลย หลอยแจกให้ฟัง
ขอบคุณเด้อท่านนายกเล็ก

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: :tab_off: ทุยจ๋า เป็นเพลงที่ ป้าผึ้ง ร้องได้ เพราะ จริง เศร้า หวานหวาน ขอบคุณ พี่อดุลย์ ครับ  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

ฮิเดโกะ:
 :zxdrn: :zxdrn:  ได้เพลงอีกแล้ว ขอบคุณค่ะ

สามเค:
คัดแผ่น33 ยุคนี้ไว้อีกลังนึง  มาเอาไปริปเล่นกันเด้อ

สุรชัย:
ทุยจ๋า  พุ่มพวง ดวงจันทร์ เพลงเราะๆอีกเพลงของพุ่มพวง ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version