หอเกียรติยศ > ชาย เมืองสิงห์

ชาย เมืองสิงห์ ชุด "ชายเมา 34" (เทป)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
ชายเมา 34

หน้า 1
รายชื่อเพลง
01 ชาย  เมืองสิงห์ – สุภาษิตวงเหล้า
02 ชาย  เมืองสิงห์ – ดื่มเหล้าเผากลุ้ม
03 ชาย  เมืองสิงห์ – เก็บรักใส่ขวด
04 ชาย  เมืองสิงห์ – เมาแล้วเละ
05 ชาย  เมืองสิงห์ – สุราลำเพลิน
06 ชาย  เมืองสิงห์ – สมาคมขี้เมา
07 ชาย  เมืองสิงห์ - โฆษณา (สุราไทย)

หน้าที่ 2
รายชื่อเพลง
01 ชาย  เมืองสิงห์ – อย่าเพิ่งตายดีกว่า
02 ชาย  เมืองสิงห์ – เกี๊ยะลอยน้ำ
03 ชาย  เมืองสิงห์ – ชายเมา
04 ชาย  เมืองสิงห์ – วันคลึ้มใจ
05 ชาย  เมืองสิงห์ – หิวเหล้าจนตาเหล่
06 ชาย  เมืองสิงห์ – ขอบตาโน
07 ชาย  เมืองสิงห์ – แม่โขงยอดสุรา

สมพร เกาะยอ:

จะว่าไป ชุดนี้ ที่ ชาย เมืองสิงห์ ร้อง ดูเหมือนจะร้องเล่น ๆ ในวงเมา อย่างไงอย่างนั้น ไหมหละครับ
  ทั้งวัย และการออกลีลา เหมือนจริง ๆ นะครับ
    ขอบคุณครับท่านประสม เมืองชล ที่เอามาฝาก เพลงที่ค่อนไปทางไม่ค่อยได้รับความนิยม เท่าที่ควร

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: :tab_off: ชุดนี้น่าจะแนว ดนตรี จังหวะ สนุก หรือเปล่าหน้อ ขอบคุณ ครับพี่ประสม  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

ทับทิม:
หาฟังได้ยากเพลงชุดนี้ ขอบคุณมากค่ะที่นำมาฝาก

ninesudsud:
 :tab_on: :tab_on: :tab_on: :tab_on: :tab_on: :tab_on:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version