เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

อมตะเสรี รุ่งสว่าง (28 เพลง)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
อมตะเสรี  รุ่งสว่าง (28 เพลง)
แผ่น 1
รายชื่อเพลง
01 เรียกพี่ได้ไหม - เสรี  รุ่งสว่าง
02 แม่ยอดยาหยี - เสรี  รุ่งสว่าง
03 งอนเกินงาม - เสรี  รุ่งสว่าง
04 คนยาก - เสรี  รุ่งสว่าง
05 ติ๋ม - เสรรี  รุ่งสว่าง
06 เมียสองต้องห้าม - เสรี  รุ่งสว่าง
07 พ่อแก่แม่เฒ่า - เสรี  รุ่งสว่าง
08 ชะทิงนองนอย - เสรี  รุ่งสว่าง
09 เสียงซอสั่งสาว - เสรี  รุ่งสว่าง
10 เจ้าซอนอนกอดไผ๋ - เสรี  รุ่งสว่าง
11 สาวเจ้าอยู่บ้านได๋ - เสรี  รุ่งสว่าง
12 วาสนาเจ้าลอย - เสรี  รุ่งสว่าง
13 รอทั้งปี - เสรี  รุ่งสว่าง
14 ดาวบ้านนา - เสรี  รุ่งสว่าง

แผ่น 2
รายชื่อเพลง
01 รอยรักรอยมลทิน - เสรี  รุ่งสว่าง
02 รอยแผลเป็น - เสรี  รุ่งสว่าง
03 คนึงนอนนครสวรรค์ - เสรี  รุ่งสว่าง
04 คนจนแถลงการณ์ - เสรี  รุ่งสว่าง
05 คนจนเหมือนคนเลวใช่ไหม-จริงเหรอะ - เสรี  รุ่งสว่าง
06 อยากตามไปบ้าน - เสรี  รุ่งสว่าง
07 ลำน้ำพอง - เสรี  รุ่งสว่าง
08 ท่าฉลอม - เสรี  รุ่งสว่าง
09 รักสลาย - เสรี  รุ่งสว่าง
10 โลห์แห่งความช้ำ - เสรี  รุ่งสว่าง
11 พิษรัก - เสรี  รุ่งสว่าง
12 ลืมไม่ลง - เสรี  รุ่งสว่าง
13 แสนแสบ - เสรี  รุ่งสว่าง
14 ปิดประตูหัวใจ - เสรี  รุ่งสว่าง

ลุงนนท์:
"เรียกพี่ได้ไหม" เป็นเพลงอมตะที่ถูกใจบรรดา สว.ทั้งหลาย ส่วนเพลงอื่นๆ ในสองชุดนี้ก็เป็นเพลงอมตะที่อยู่ในใจของแฟนเพลงลูกทุ่งตลอดกาลเช่นกัน ขอรับไปสะสมไว้ฟังทั้งสองชุด

หลง:
เพลงดังทุกเพลง ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :yenta4-emoticon-0020: เพลงเพราะทั้งสองชุดเลย ขอบคุณครับ พี่ประสม  :yenta4-emoticon-0020:

จุกจัง ธวัชชัย สุภาอรรถ:
ไฟล์เพลงยังเหลือให้ฟังไหมครับ ขอฟังด้วยครับ :zxdrn: :zxdrn:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version