ปณิธาน "ตั้งใจว่าจะร่วมกันกับสมาชิกสร้างสังคมใหม่ สังคมของการให้,สังคมแห่งการเสียสละ,สังคมแห่งการยอมรับผู้อื่นอย่างจริงใจ สำคัญที่สุดคือ สังคมที่จะร่วมอนุรักษ์สืบสานวัฒนธรรมของเพลงไทยให้เป็นมรดกสำหรับคนรุ่นต่อไป"..ยุทธชาติ เกรียงไกร..๙ ตุลาคม ๒๕๕๓

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

เว็บไซต์เปิดใช้งานตามปกติแล้วนะครับ หากมีความผิดปกติส่วนใด แจ้งปัญหาที่ข้อความส่วนตัวของ น้องก๊อด ได้เลยนะครับ ^^

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับแฟนเพลงของ สุนารี ราชสีมา (อีก ๖ ชุด - ครบเซ็ท)  (อ่าน 1337 ครั้ง)

สุรชัย

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 1682
เพลงของ สุนารี  ราชสีมา (อีก ๖ ชุด - ครบเซ็ท) ผ่านตาไปได้อย่างไร ขอสะสมครับ

richbet99

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 0
 :yenta4-emoticon-0020:

การเล่นคาสิโนออนไลน์ไม่ได้ทำให้รวยมีแต่จนกับจน

โต

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 980
Re: สำหรับแฟนเพลงของ สุนารี ราชสีมา (อีก ๖ ชุด - ครบเซ็ท)
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 07:39:25 PM »

สุนารี มาเป็นขบวนเลย...ขอติดขบวนไปด้วยคนนะครับ ขอบคุณหลายๆนะครับ ที่นำมาแบ่งกันฟัง...
 :z7: :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

่jaabja

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 0
  :z7: อยากได้ ชุดนี้  สุนารี  ราชสีมา  ชุด ฮิตตลอดกาล 1

สมภพ

• อย่าหวังว่าจะหาสาระอะไรจากผม
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 13828
  :z7: อยากได้ ชุดนี้  สุนารี  ราชสีมา  ชุด ฮิตตลอดกาล 1

มาถึงก็จะหาโหลดเพลง อ่านกฏ กติกา หรือยังครับ

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

น้ำหนึ่ง

• กรรมการบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 376
 :tab_off:  มาขอรับงานเพลงของ  สุนารี  ไว้เปิดด้วยคะ  น่าจะยังขาดอีกหลายเพลง  ขอบคุณค่ะ

หลง

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 917
หลงหูหลงตาได้ไงเนี่ย ขอด้วยคนครับ ขอบคุณมากๆครับ คุณประสม

มิตร

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 13
Re: สำหรับแฟนเพลงของ สุนารี ราชสีมา (อีก ๖ ชุด - ครบเซ็ท)
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 01:46:11 PM »
ขอบคุณครับ
สุนารี ร้องได้ไพเราะมากครับ

ชัยสิทธิ์

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 97
มาชุดใหญ่เลย ต้องรีบรับไปด้วยความขอบคุณครับ