เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ก้าน แก้วสุพรรณ – เต็มอัลบั้ม ผลงานเพลงครู สุรพล สมบัติเจริญ (เทป)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
ก้าน  แก้วสุพรรณ – ผลงานเพลงครู สุรพล  สมบัติเจริญ (เทป)
01 ก้าน  แก้วสุพรรณ – น้ำตาผัว
02 ก้าน  แก้วสุพรรณ – น้ำตาจ่าโท
03 ก้าน  แก้วสุพรรณ – เสน่ห์สาวเวียงพิงค์
04 ก้าน  แก้วสุพรรณ – มนต์รักป่าซาง
05 ก้าน  แก้วสุพรรณ – น้ำค้างเดือนหก
06 ก้าน  แก้วสุพรรณ – ลาวตีเขียด
07 ก้าน  แก้วสุพรรณ – แก้วลืมดง
08 ก้าน  แก้วสุพรรณ – เดือนจ๋า
09 ก้าน  แก้วสุพรรณ – รำเกี้ยวสาว
10 ก้าน  แก้วสุพรรณ – ควายหาย
11 ก้าน  แก้วสุพรรณ – สวยจริงๆ
12 ก้าน  แก้วสุพรรณ – ลูกสาวพ่อเสือ

ลุงนนท์:
เพลงดังอมตะของราชาเพลงลูกทุ่ง ในเสียงของก้าน แก้วสุพรรณ นักร้องที่เป็นขวัญใจของแฟนเพลงอีกคนหนึ่ง คงจะน่าฟังไปอีกแบบ ขอเก็บไว้เพื่อร่วมสืบสานด้วยคน
ขอบคุณคุณประสมมากครับ

สุรชัย:
ก้าน  แก้วสุพรรณ – เต็มอัลบั้ม ผลงานเพลงครู สุรพล  สมบัติเจริญ ถึงจะเป็นจากเทป ก็ขอสะสมครับ ขอบคุณมากครับ

nokkhaew:
ก็ขอสะสมครับ ขอบคุณมากครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: หลุดรอดสาย ตาไปได้สำหรับ ชุดนี้ขอบคุณ ครับพี่ประสม เมืองชล
 :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version