หอเกียรติยศ > ชาย เมืองสิงห์

ชาย เมืองสิงห์ อัลบั้ม กลัวปืน (เทป)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
ชาย  เมืองสิงห์ อัลบั้ม กลัวปืน (เทป)
01 ชาย  เมืองสิงห์ - กลัวปืน
02 ชาย  เมืองสิงห์ - หลับปุ๋ย
03 ชาย  เมืองสิงห์ - ช่างเขาเถอะ
04 ชาย  เมืองสิงห์ - ขอนอนด้วยคน
05 ชาย  เมืองสิงห์ - คุณจุ๋ง
06 ชาย  เมืองสิงห์ - ฝ่ามือที่รัก
07 ชาย  เมืองสิงห์ - รักหมอนวดปวดใจ
08 ชาย  เมืองสิงห์ - คนไม่เคย
09 ชาย  เมืองสิงห์ - ชีวิตสามล้อ
10 ชาย  เมืองสิงห์ - อยาก 108
11 ชาย  เมืองสิงห์ - จุ๋มจิ๋มตาหวาน
12 ชาย  เมืองสิงห์ - เช้งวับ พึบพับ
13 ชาย  เมืองสิงห์ - แผนใหม่ ชาย เมืองสิงห์
14 ชาย  เมืองสิงห์ - แม่ดอกรักเร่
15 ชาย  เมืองสิงห์ - ซุปเปอร์แค้น

สุรชัย:
ชาย  เมืองสิงห์ อัลบั้ม กลัวปืน เพลงชุดนี้มีหลายบทเพลงที่ไม่เคยฟังครับ ขอสะสมครับ

ลุงนนท์:
เพลงของศิลปินแห่งชาติ ชาย เมืองสิงห์ ชุดนี้ไม่คุ้นเลยสักเพลง ต้องขอเก็บสะสมเข้าคลังอีกชุด
กระทู้นี้ผมไม่เห็นปุ่มกดขอบคุณนะครับ
ขอบคุณคุณประสม เมืองชล มากครับ

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
มีแค่ 3 เพลงบน ที่มีอยู่ ชุดนี้น่าลองฟังดูนะครับ ขอบคุณ คุณประสม เมืองชล กับเพลงเพราะ เพราะของ ชาย เมืองสิงห์ ครับ

โชคดี:
ชาย เมืองสิงห์ อัลบั้ม กลัวปืน ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version