หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด ลูกทุ่งมาตรฐานท็อปฮิต 1

(1/5) > >>

ไพโรจน์(ป๋อง) เพชรบุรี:
พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด ลูกทุ่งมาตรฐานท็อปฮิต 1
เนื่องในโอกาสครบรอบ 24 ปี การจากไปของราชินีเพลงลูกทุ่ง พุ่มพวง ดวงจันทร์ ขอร่วมรำลึกด้วยบทเพลงชุดนี้ ซึ่งเป็นชุดแรกชุดเดียวของพุ่มพวง ที่ได้บันทึกเสียงชุด ลูกทุ่งมาตรฐานท็อปฮิต ของค่าย RS  สำหรับท่านที่ยังไม่มีสมควรเก็บสะสมไว้นะครับ ต้องขอขอบคุณ อ.หนุ่มเชิดชัย เจ้าของม้วนเทปชุดนี้ครับ

01.คอยรักที่สถานี
02.วอนลมฝากรัก
03.คอยวันเธอใจเดียว
04.ขงเบ้งดูดาว
05.คนเหมือนกัน
06.น้ำตา น้ำตก
07.สาวนาคอยคู่
08.อีสาวทรานซิสเตอร์
09.ไม่น่าโกหก
10.แสนเมา
11.นกร้อง น้องช้ำ
12.ฝนซาฟ้าใส
13.เขารู้กันตั้งนานแล้วละลุง
14.ที่รักเรารักกันไม่ได้

ปูน_ขอนแจ่น:
่เพลงชุด นี้ เพราะทุกเพลง แต่ที่ชอบและฟังบ่อย สุด คอยพี่ที่สถานี ขอบคุณ พี่ป๋อง ครับที่นำมาให้ได้ฟัง
 :yenta4-emoticon-0020:

อิ้ว:
ขอชมชุดนี้ด้วยครับหลายเพลงที่ไม่เคยได้ฟังครับ ขอบคุรพี่ไพโรจน์ สำหรับเพลงเพราะๆ

:90

โชคดี:
ขอเก็บไวฟังด้วยครับ ขอบคุณนะครับ ^^

MixsZa:
ขอบคุณคับ ขอเก็บไปฟังนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version