เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ดอยมูเซอร์ - ชินกร ไกรลาศ

(1/2) > >>

โชคดี:
ดอยมูเซอร์ - ชินกร ไกรลาศ ครับ
ไฟล์เพลงจาก ท่านสามเค เช่นเคย
ขอบคุณครับ   :yenta4-emoticon-0020:

ลุงเฒ่า อ่างทอง:
เพลงนี้หาฟังมานาน และมั่นใจว่าจะต้องเสียงแจ่มแน่นอน ขอบคุณครับ

อาคม ดอนเมือง:

เพลงนี้เพราะมากครับคุณโชคดี (หายากด้วย) ขอบคุณคุณโชคดี และ
ท่านสามเค มากๆเลยนะครับ อ้อ ! ยังมีเพลงของ ชินกร อีกเพลงหนึ่งที่ร้อง
ประมาณว่า....จากอนงค์ที่บ้านกงไกรลาศ ใจของชินกร จะขาด..ไม่ทราบว่า
ชื่อเพลงอะไร ? ท่านใดพอรู้เบาะแสผมขอความกรุณาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
                                :72

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: เพลงนี้ ลุง ชินกร ร้องได้ไพเราะดี จริงจริง ขอบคุณ คุณโชคดี และพี่ สามเค ครับ :yenta4-emoticon-0020:

จรกา:
ขอรับไปฟังด้วยคนครับ อยากทราบว่าสมคำร่ำลือหรือเปล่า ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version