เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

บุญโทน พระไม่ทำ อัลบั้ม “พฤษภา ประชาธิปไตย” (เทป)

(1/4) > >>

ประสม เมืองชล:
บุญโทน  พระไม่ทำ  อัลบั้ม “พฤษภา ประชาธิปไตย” (เทป)
01 บุญโทน  พระไม่ทำ - พฤษภา ประชาธิปไตย
02 บุญโทน  พระไม่ทำ - แฟนพุ่ม ลวง
03 บุญโทน  พระไม่ทำ – รวยไม่น่าเชื่อ
04 บุญโทน  พระไม่ทำ - รถทัวร์ รถแดง
05 บุญโทน  พระไม่ทำ - เมียดี สี่คน
06 บุญโทน  พระไม่ทำ – แฮปปี้เบิร์ทเดย์
07 บุญโทน  พระไม่ทำ - อย่านะหนู ปู่จำศีล
08 บุญโทน  พระไม่ทำ – เสียวไหมคนดี
09 บุญโทน  พระไม่ทำ - แม่ครัวยานัถต์
10 บุญโทน  พระไม่ทำ – ร้อนจนนอนไม่หลับ

สมภพ:
ผมมีเป็นบางเพลง ขอเก็บครบชุดครับ ขอบคุณครับ

สายัณห์:
เดี๋ยวนี้หาฟังเพลงแปลงยาก ชอบครับฟังแล้วหายเครียดดี ขอบคุณครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: เพลงแนวตลหสนุก และแนวเพลงแปลง ฟังแล้ว เพราะดี ขอบคุณครับ พี่สายัณห์  :yenta4-emoticon-0020:

อิ้ว:
เก็บไว้ฟังด้วยนะครับแนวเพลงสนุกๆขอบคุณพี่ประสม ครับ

:90

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version