หอเกียรติยศ > สุรพล สมบัติเจริญ

สุรพล สมบัติเจริญ 45 ปีอนุสรณ์เพลงรักCD

(1/3) > >>

ลุงเฒ่า อ่างทอง:
สุรพล สมบัติเจริญ 45 ปีอนุสรณ์เพลงรัก
ริปเอง CDง่ายครับ

ขอบคุณครับ

สายัณห์:
ชุดนี้ที่เตะตาคงเป็นที่ปกแน่ๆ ถ้าไม่เตะตาคงมองไม่เห็นชื่อนักร้องหลายคนในชุดนี้ที่หยิบเพลงครูมาร้องใหม่ โดยเฉพาะลุงน้อย กังวาลไพร ลูกเพชรและพี่แอ๊วยอดรัก สลักใจ

แจ๊ค:
ขอบคุณมากครับ ขอสะสมไว้นะครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off:รวมมาชุดเดียว เลยได้ฟัง หลายคนดี ขอบคุณครับคุณ ลุงเฒ่าอ่างทอง

สุรชัย:
สุรพล สมบัติเจริญ 45 ปีอนุสรณ์เพลงรักCD ขอฟังเสียงของศิลปินท่านอื่นด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version