หอเกียรติยศ > สุรพล สมบัติเจริญ

สุรพล สมบัติเจริญ ชุด น้ำตาจ่าโท

(1/2) > >>

ลุงเฒ่า อ่างทอง:
สุรพล สมบัติเจริญ ชุด น้ำตาจ่าโท
CD เจ้าข้า

ขอบคุณครับ

สุรชัย:
สุรพล สมบัติเจริญ ชุด น้ำตาจ่าโท เพลงดีๆน่าฟังครับขอฟังจากซีดีด้วยครับ

โชคดี:
ขอเก็บสะสมชุดนี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ  :tab_on:

สมภพ:

--- อ้างจาก: biggun281 ที่ ตุลาคม 26, 2016, 10:24:25 PM --- :teentob:OOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK

--- End quote ---

สมาชิกรายนี้นอกจะไม่ตั้งกระทู้แนะนำตัว ไม่ศึกษากฏ กติกามารยาทในการใช้งานบอร์ด ไม่อ่านคำแนะนำที่ส่งให้สมาชิกทุกคนทางอีเมล์ก่อนที่จะอนุมัติให้เข้ามาเป็นสมาชิก แล้วยังเข้ามาลุยตอบกระทู้เพื่อจะเอาเพลง แล้วยังเป็นการตอบกระทู้ที่แย่มากๆ แบบนี้แบนยาวเลยครับ

สามเค:
สมควรที่สุดแล้วครับ เห็นด้วยอย่างมาก ทำไปได้ไง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version