หอเกียรติยศ > สุรพล สมบัติเจริญ

สุรพล สมบัติเจริญ ชุด ผู้แพ้รัก

(1/2) > >>

ลุงเฒ่า อ่างทอง:
สุรพล สมบัติเจริญ ชุด ผู้แพ้รัก
CD เจ้าข้า

ขอบคุณครับ

สุรชัย:
สุรพล สมบัติเจริญ ชุด ผู้แพ้รัก ขอฟังเสียงจาก ซีดีด้วยครับ

โชคดี:
จากแผ่นเสียง เทปหรืออะไรถึงยังไงก็ขอเก็บไว้ก่อนครับ อิอิ

สมภพ:

--- อ้างจาก: biggun281 ที่ ตุลาคม 26, 2016, 10:27:42 PM --- :yenta4-emoticon-0102:DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

--- End quote ---

สมาชิกรายนี้นอกจะไม่ตั้งกระทู้แนะนำตัว ไม่ศึกษากฏ กติกามารยาทในการใช้งานบอร์ด ไม่อ่านคำแนะนำที่ส่งให้สมาชิกทุกคนทางอีเมล์ก่อนที่จะอนุมัติให้เข้ามาเป็นสมาชิก แล้วยังเข้ามาลุยตอบกระทู้เพื่อจะเอาเพลง แล้วยังเป็นการตอบกระทู้ที่แย่มากๆ แบบนี้แบนยาวเลยครับ

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :teentob:
ขอดูรายชื่อเพลงที่อาจมีเพลงที่ยังไม่เคยฟังซ่อนเอาไว้
ขอบคุณครับ
 :tab_on:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version