หอเกียรติยศ > ชาย เมืองสิงห์

อย่าไว้ใจทาง อย่าวางใจคน จะจนใจเอง - ชาย เมืองสิงห์

(1/2) > >>

สมภพ:

เพลงชื่อยาวๆ แบบนี้ต้องขอบคุณลุงชัยยุทธกับลุงธง ที่ช่วยกันทำคลอดครับ อิอิ  :yenta4-emoticon-0102: :yenta4-emoticon-0102:

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: ชื่อเพลง ยาวจริง จริง ขอบคุณครับปู่ พี่ธง พี่ชัยยุทธ ครับ

โชคดี:
ขอฟังด้วยครับลุง ขอบคุณครับ

สุรชัย:
อย่าไว้ใจทาง อย่าวางใจคน จะจนใจเอง - ชาย เมืองสิงห์ ขอฟังเพลงชื่อยาวๆด้วยครับ เนื้อหาเป็นอย่างไร

ลูกหยี:
อย่าไว้ใจทาง อย่าวางใจคน จะจนใจเอง - ชาย เมืองสิงห์ ขอชมหน่อยครับ ขอบคุณลุงยุทธ ลุงธงและลุงภพด้วยครับ  :z7:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version