เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

พายุ สุริยัน ชุด ใหญ่หม้ายน้อง CD320kb

(1/5) > >>

กระบี่่แมน:

พายุ  สุริยัน ชุด ใหญ่หม้ายน้อง
ไฟล์ mp3  320kbps 93.5mb
Mediafire.com

รายชื่อเพลง

01. ใหญ่หม้ายน้อง - พายุ  สุริยัน
02. เจ้าภาพจงเจริญ - พายุ  สุริยัน
03. รำวงเวียนครก - พายุ  สุริยัน
04. มันชักยังไง - พายุ  สุริยัน
05. สัญญาหนุ่มเรืออวน - พายุ  สุริยัน
06. อยู่ดีไม่ว่าดี - พายุ  สุริยัน
07. รักจังหู - พายุ  สุริยัน
08. เจอะปุ๊ปจองปั๊ป - พายุ  สุริยัน
09. สวยเสด็ด - พายุ  สุริยัน
10. เริ่มใหม่ดีกว่า - พายุ  สุริยัน
11. อยู่ว่างทำไม - พายุ  สุริยัน
12. ปีนี้แต่งแน่ - พายุ  สุริยัน

ดาวน์โหลดเลย?

ลุงนนท์:
ขอรับไปเปิดดู เอ้ย! เปิดฟัง อยากรู้ว่าใหญ่ไม่ใหญ่ ชุดนี้ยังไม่มี และก็ไม่ค่อยคุ้นชื่อเพลง เว้นแต่เจ้าภาพจงเจริญ ไม่รู้ว่าเนื้อเดียวกับสามโทนหรือเปล่า
ขอบคุณท่านกระบี่แมน มากครับ

อิ้ว:
ใหญ่หม้ายน้อง  น่าว่า ไปหาดใหญ่หม้ายน้อง  ขอบคุณพี่กระบี่แมน สำหรับเพลงหาฟังยากครับ

:90

ทอม 98:
ผมขอฟัง เพลงก่อนครับ ผมไม่ค่อยคุ้นครับ ขอบคุณครับ

สุรชัย:
พายุ  สุริยัน ชุด ใหญ่หม้ายน้อง อะไรใหญ่ครับ ขอฟังก่อนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version