หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เพลิน พรหมแดน ชุด แข่งหมา

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
เพลิน  พรหมแดน ชุด แข่งหมา

01 เพลิน  พรหมแดน - แข่งหมา
02 เพลิน  พรหมแดน - เสน่ห์น้ำมันพราย
03 เพลิน  พรหมแดน - เรื่องของที่ดิน
04 เพลิน  พรหมแดน – กรรมของคนกรุงเทพ
05 เพลิน  พรหมแดน – ไอ้เก๋จอมแก่น
06 เพลิน  พรหมแดน – ไปเสียได้ก็ดี
07 เพลิน  พรหมแดน – ทำดีโดนด่า
08 เพลิน  พรหมแดน - ก๋ยวเจ๋ง ก๋วยจั๊บ
09 เพลิน  พรหมแดน – จอมสำออย
10 เพลิน  พรหมแดน – น้ำท่วมอิสาน
11 เพลิน  พรหมแดน – ชอบกลเหมือนคนชอบกัน
12 เพลิน  พรหมแดน – ลุงสาเข้ากรุง
13 เพลิน  พรหมแดน - คนบ๊องส์
14 เพลิน  พรหมแดน - รักข้ามรุ่น

สุรชัย:
เพลิน  พรหมแดน ชุด แข่งหมา เพลงสนุกๆของราชาเพลงพูด ขอเก็บไว้ฟังครับ

สมพร สุราษฎร์ธานี:
น่าสนุกนะครับ....แต่ไม่รู้ว่าเป็นการทรมานสัตว์หรือเปล่าครับ
ขอบคุณครับที่นำบทเพลงมาเผยแพร่ครับ

ลูกหยี:
เพลิน พรหมแดน ชุดแข่งหมา ราชาเพลงพูดต้องคุณเพลิน พรหมแดนนี่แหล่ะ ขอบคุณพี่ประสม เมืองชลสำหรับบทเพลงด้วยครับ  :yenta4-emoticon-0020:

วรรณ์วิภา:
ขอขอบพระคุณที่อัพโหลดให้ได้ฟังนะคะ ขออนุญาติเก็บไว้ค่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version