หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เพลิน พรหมแดน ชุด ซุปเปอร์เพลิน

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
เพลิน  พรหมแดน ชุด ซุปเปอร์เพลิน

01 เพลิน  พรหมแดน – อีแร้งเห่า
02 เพลิน  พรหมแดน – บังตี๋สักมังกร
03 เพลิน  พรหมแดน - กำนันโกก
04 เพลิน  พรหมแดน - คนเก่งภาษา
05 เพลิน  พรหมแดน - ศิษย์หนุ่มครูสาว
06 เพลิน  พรหมแดน - นายรวยหาเสียง
07 เพลิน  พรหมแดน -  โชว์เฟอร์ตาบอด
08 เพลิน  พรหมแดน -  คนโคราช
09 เพลิน  พรหมแดน – ลุงดีขี้โม้
10 เพลิน  พรหมแดน – ฟุตบอลพาเหรด
11 เพลิน  พรหมแดน - ดับเบิ้ลมั่ว
12 เพลิน  พรหมแดน - ลูกทุ่งคนดัง

สุรชัย:
เพลิน  พรหมแดน ชุด ซุปเปอร์เพลิน ชอบเพลง คนโคราช ในชุดนี้ครับ ขอสะสมครับ

นายน์:
หลายเพลงยังไม่เคยฟัง ขอร่วมรับฟังด้วย ขอบคุณครับ :yuri1:

ปูน_ขอนแจ่น:
ดนตรี น่าจะสนุกสำหรับชุดนี้ ขอบคุณครับพี่ประสม เมืองชล  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

สมพร สุราษฎร์ธานี:
ขอบคุณครับ ที่นำเพลงร้องและพูดสนุกๆ มาให้รับฟังกันครับ.....คลายเครียดได้ดีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version