หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เพลิน พรหมแดน ชุด อาจารย์ใบ้หวย

(1/1)

ประสม เมืองชล:
เพลิน  พรหมแดน ชุด อาจารย์ใบ้หวย

01 เพลิน  พรหมแดน – อาจารย์ใบ้หวย
02 เพลิน  พรหมแดน – บ้านแตก
03 เพลิน  พรหมแดน – หมอแผนใหม่
04 เพลิน  พรหมแดน - ลูกทุ่งคนใหม่
05 เพลิน  พรหมแดน – สัตว์ประหลาด
06 เพลิน  พรหมแดน – คนขี้ลืม
07 เพลิน  พรหมแดน – ห่วงเมีย
08 เพลิน  พรหมแดน - ขอทานเมืองไทย
09 เพลิน  พรหมแดน - กลับบ้าน
10 เพลิน  พรหมแดน – บุญน้อยบุญมาก
11 เพลิน  พรหมแดน – คนตกงาน
12 เพลิน  พรหมแดน – อาหารเนรมิต
13 เพลิน  พรหมแดน - คุณพ่อโกรธจัด
14 เพลิน  พรหมแดน - กีฬามหาสนุก

สุรชัย:
 เพลิน  พรหมแดน ชุด อาจารย์ใบ้หวย ชุดนี้มีหลายบทเพลงที่ชอบครับ

นายน์:
ขอร่วมรับฟังด้วย ขอบคุณครับ :teentob:

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: ทั้งเคยฟังและไม่เคยฟังหลายเพลงเลยครับสำหรับชุดนี้ขอบคุณครับพี่ประสม เมืองชล
 :yenta4-emoticon-0020:

น้องช่วย:
ขอบคุณมากครับ ชอบเพลงของ เพลิน พรหมแดน มากๆครับ ขอสะสมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version