หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เพลิน พรหมแดน ชุด กรรมของข้อย (เพลงดังต้นฉบับ)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
เพลิน  พรหมแดน ชุด กรรมของข้อย
01 กรรมของข้อย – เพลิน  พรหมแดน
02 ปีนี้ฝนแล้ง – เพลิน  พรหมแดน
03 หาใส่ปาก – เพลิน  พรหมแดน
04 แพร่พันธ์โง่ – เพลิน  พรหมแดน
05 อยากอาย – เพลิน  พรหมแดน
06 กระท่อมคนยาก – เพลิน  พรหมแดน
07 จับเบิ่งแหน่ – เพลิน  พรหมแดน
08 เฮ็ดเป็นอย่างเดียว – เพลิน  พรหมแดน
09 จี้แหลก – เพลิน  พรหมแดน
10 ดีล่อนต่อน – เพลิน  พรหมแดน
11 ไปที่ชอบ – เพลิน  พรหมแดน
12 ประกวดควายงาม – เพลิน  พรหมแดน

นายน์:
สำหรับน้ำใจที่ใหญ่หลวง ขอบคุณครับ

ลุงสุขใจปากช่อง:
ตอนนี้คุณตาคุณยายยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ครับ ขอบพระคุณที่ช่วยยืดอายุท่านไปอีกเยอะครับ ขอบคุณครับ

สุรชัย:
เพลิน  พรหมแดน ชุด กรรมของข้อย (เพลงดังต้นฉบับ) ขอนำไปฟังด้วยครับ

บ่าวรักษ์:
ขอบคุณครับ ผลงานเพลงของศิลปินแห่งชาติ สร้างความม่วนชื่นให้ผู้ฟังเสมอ :zxdrn:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version