เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ไวพจน์ เพชรสุพรรณ + น้ำผึ้ง เมืองสุพรรณ ชุดขันหมากมาแล้ว

(1/3) > >>

แจ๊ค:
ไวพจน์ เพชรสุพรรณ + น้ำผึ้ง เมืองสุพรรณ ชุดขันหมากมาแล้ว

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off:เพลงร้อง แก้เกี่ยวกับงานบวช เพราะดีทีเดียวขอบคุณครับ :yenta4-emoticon-0020:

สุรชัย:
ไวพจน์ เพชรสุพรรณ + น้ำผึ้ง เมืองสุพรรณ ชุดขันหมากมาแล้ว คิดว่ามีแล้วแต่หาไม่เจอ ขอสะสมใหม่ครับ

น้องพลอยใส:
ขอบคุณมากๆ นะคะ สำหรับบทเพลงที่นำมาแบ่งปัน

ครูณุคอมพ์ดนตรีศิลปะ:
 :yenta4-emoticon-0020:ขอสะสม ขอบคุณครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version