กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเที่ยวภูป่าเปาะ(ฟูจิเมืองเลย)ใกล้ๆบ้านผมเองครับ  (อ่าน 4593 ครั้ง)

ไทเลย

• ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 3
  • Thank You
  • -Given: 9
  • -Receive: 3
มาเที่ยวภูป่าเปาะ(ฟูจิเมืองเลย)ใกล้ๆบ้านผมเองครับ ตามลิ้งค์นะครับ
http://pantip.com/topic/31220455

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22120
  • Thank You
  • -Given: 13547
  • -Receive: 22120
เพื่อนผมเรียนจบ ม.ศ.3 แล้วแยกย้ายกันไป ได้ข่าวว่าไปเรียนครูพอจบไปบรรจุครั้งแรกที่ไหนก็ไม่รู้ แต่ตอนนี้ปักหลักอยู่ที่อำเภอเอราวัณ ตอนนี้ข่าวว่ามีความสุขกับการขี่ม้าทำไร่ 

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

เกิดนคร

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 59
  • Thank You
  • -Given: 37
  • -Receive: 59
ดูภาพแล้ว สงสารภูเขาจังฮะ เหมือนหัวไร้เส้นผม เหอๆ จริงๆก็สวยอยู่หรอกครับ ผมรู้สึกแย่ก็ตรงความเขียวมันน้อยไป คงโทษมนุษย์เรานี่แหละนะ

หนึ่งใจ สองรัก

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 10
  • Thank You
  • -Given: 9
  • -Receive: 10
Re: มาเที่ยวภูป่าเปาะ(ฟูจิเมืองเลย)ใกล้ๆบ้านผมเองครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2018, 03:09:54 PM »
มันสวยจริงำครับ ผมเคยไปเที่ยวแค่คุณหมิงเมืองไทยเมื่อ20ปีที่แล้วครับ