กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้นฉบับ แม่ไม้เพลงไทย ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด กลับเถิดทูลหัว (CD - ระบบ HI - FI)  (อ่าน 5129 ครั้ง)

ประสม เมืองชล

• ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 2165
  • Thank You
  • -Given: 394
  • -Receive: 2165
ต้นฉบับ แม่ไม้เพลงไทย ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด กลับเถิดทูลหัว (CD - ระบบ HI  - FI)
01 กลับเถิดทูลหัว - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
02 ไม่ลืมโคราช - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
03 อย่าลืมโคราช -กิ่งแก้ว  ศรีสาคร
04 อดีตรักเดือนสิบสอง - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
05 พี่ยังคอย - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
06 เนื้อคู่อยู่ไหน - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
07 ปีหน้าแต่งแน่ - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
08 นิทานชาวนา - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
09 ทิดใหม่ใจเศร้า - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
10 ตำราหารัก - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
11 เศรษฐีขอทาน - ไวพจน์  เพชรสุพรณ
12 หลงรัก - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
13 คนจร - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
14 จูบอำลา - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ

พีรชา

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 741
  • Thank You
  • -Given: 2576
  • -Receive: 741
 :tab_on: เข้ามาเป็นคนแรกเลยครับ แหม อายจัง ขอบคุณสำหรับน้ำใจไมตรีครับ แถมยังเป็นระบบไฮไฟ
อีกด้วย ขอบคุณครับ :tab_on:

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22121
  • Thank You
  • -Given: 13548
  • -Receive: 22121
เก็บเอาไว้เข้าโกดัง มีแล้วก็จะเอาอีก อิอิ

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

ลูกหยี

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 356
  • Thank You
  • -Given: 1385
  • -Receive: 356
ต้นฉบับ แม่ไม้เพลงไทย ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด กลับเถิดทูลหัว (CD - ระบบ HI  - FI) ช่วงนี้เพลงเยอะจังฟังไม่ทัน ขอเก็บไว้ก่อนค่อยทยอยฟังทีหลัง ขอบคุณพี่ประสม เมืองชลสำหรับบทเพลงครับ  :yenta4-emoticon-0020:

โต

• ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 1862
  • Thank You
  • -Given: 2864
  • -Receive: 1862
ได้ไปชุดหนึ่งแล้ว..ขอชุดที่สองนะครับ ขอให้พบแต่สิ่งดีๆนะครับพี่ประสม...

Thanet

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 1
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
 :yenta4-emoticon-0020:ขอบคุณมากครับท่าน

สุรชัย

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 3005
  • Thank You
  • -Given: 3320
  • -Receive: 3005
ต้นฉบับ แม่ไม้เพลงไทย ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด กลับเถิดทูลหัว ขอสะสมครับ โหลดไม่ได้ครับ ลิ้งค์หมดอายุครับ

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22121
  • Thank You
  • -Given: 13548
  • -Receive: 22121
ต้นฉบับ แม่ไม้เพลงไทย ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด กลับเถิดทูลหัว ขอสะสมครับ โหลดไม่ได้ครับ ลิ้งค์หมดอายุครับ

อาการแบบนี้ไม่ใช่ลิงค์หมดอายุ ลิงค์มีเดียร์ไฟร์ไม่มีหมดอายุ เหตุที่โดนลบเพราะเจ้าของเจตนาลบ หรือ โดนแจ้งปัญหาลิขสิทธิ์ครับ ถ้าเจ้าของไม่ได้ลบเองก็อย่าฝืนอัพใหม่นะครับ เดี๋ยวงานเข้า  :yenta4-emoticon-0019: :yenta4-emoticon-0019:

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง