เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ต้นฉบับ แม่ไม้เพลงไทย - ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด ไวพจน์ลาแฟน(CD - ระบบ HI - FI)

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
ต้นฉบับ แม่ไม้เพลงไทย - ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด ไวพจน์ลาแฟน(CD - ระบบ HI - FI)
01 ไวพจน์ลาแฟน - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
02 นักร้องเสียงทอง - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
03 แม่สร้อยดอกหมาก 1 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
04 แม่สร้อยดอกหมาก 2 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
05 พระยากงพระยาพาน 1 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
06 พระยากงพระยาพาน 2 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
07 บาปทันตาเห็น 1 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
08 บาปทันตาเห็น 2 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
09 ยาเสพติด 1 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
10 ยาเสพติด 2 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
11 สอนลูกให้เป็นโจร 1 - ไวพจน์  เพชรสุพรณ
12 สอนลูกให้เป็นโจร 2 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
13 ตาม่องร่าย 1 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
14 ตาม่องร่าย 2 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ

โต:

ชุดนี้ชอบมาก.. เพราะมีหลายเพลงที่ยังไม่มี...พี่ประสม เมืองชล นำมามอบให้ถึงที่...ขอบคุณหลายๆครับ...
 :90 :52 :51

Thanet:
 :zxdrn:ขอบคุณครับท่าน

ทีปกร:

ขอบคุณครับผม สำหรับ  ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด ไวพจน์ลาแฟน

แก่นไท้:
ขอเก็บเพลงไวพจน์ เพชรสุพรรณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version