เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ต้นฉบับ แม่ไม้เพลงไทย - ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด หนุ่มนารอนาง (CD - ระบบ HI - FI)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
ต้นฉบับ แม่ไม้เพลงไทย - ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด หนุ่มนารอนาง (CD - ระบบ HI  - FI)
01 หนุ่มนารอนาง 1 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
02 หนุ่มนารอนาง 2 - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
03 เสียวหัวใจ - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
04 ร่อนจาน - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
05 เซิ้งเฮือส่วง - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
06 มีคู่เสียเถิด - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
07 ขายขนมครก - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
08 มนต์รักกลองอีตุบ - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
09 ว่าแก่เป็นโกรธ - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
10 ภาษิตทิดโพ้ง - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
11 บ้านเรานาเรา - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ
12 มนต์รักกลองหาง  - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ

บ่าวรักษ์:
ขอบคุณครับ :teentob:

โต:
 ขอบคุณหลายๆนะครับพี่ ประสม เมืองชล ที่นำเพลงมีคุณภาพมาแบ่งปันกันฟัง....

ท่านขุน:
 :z7: :z7:แวะมาขอบคุณครับ

ดำ จันทบุรี:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d
แม่ไม้เพลงไทย - ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด หนุ่มนารอนาง ไม่แน่ใจว่ามีหรือยัง หลายเพลงทำนองสนุกๆ น่าฟัง ขอบคุณครับ
 :tab_on:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version