เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สดใส รุ่งโพธิ์ทอง ชุด สาส์นรักคนจน (เทป)

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง ชุด สาส์นรักคนจน (เทป)

01 สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง - สาส์นรักคนจน
02 สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง – รวยลูกเดียว
03 สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง – หนุ่มโสดไร้คู่
04 สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง - โถ..คนเดียวดาย
05 สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง – สมหวังที่บางปะกง
06 สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง – สานส์รักคนจน (ท้ายม้วนหน้า 1)
07 สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง – รักช่างตัดผม
08 สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง – ไม่พบหน้าที่สถานี
09 สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง – หนุ่มช่างเย็บ
10 สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง – ใต้เงาจันทร์
11 สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง – เสียงจากกสิกร

โต:

ขอบคุณหลายๆครับ คุณประสม เมืองชล...ที่แบ่งปันเพลงชุดนี้และอีกหลายๆชุดที่ผ่านมา..
ทั้งๆที่เป็นนักร้องดัง แต่มีหลายเพลงเลยครับที่ยังไม่เคยฟัง ถูกใจชอบมากครับ ขอให้มีแต่ความสุขนะครับ....

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: เคยฟังหลายเพลง และไม่เคยฟังหลาย เพลง ขอบคุณครับพี่ประสม เมืองชล :yenta4-emoticon-0020:

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :tab_on:
หลายๆชุดที่ผ่านมา..ทั้งๆที่เป็นนักร้องดัง แต่มีหลายเพลงเลยครับที่ยังไม่เคยฟัง ถูกใจชอบมากครับ
 :z12:

พีรชา:
เมื่อมาจากเทป ก็ขอสะสมหน่อยครับ ขอบคุณ คุณประสม เมืองชลมากครับ สำหรับน้ำใจ :tab_on:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version