เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สดใส รุ่งโพธิ์ทอง – พูดด้วยเงิน (แผ่น 33)

(1/1)

ประสม เมืองชล:
สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง – พูดด้วยเงิน (แผ่น 33)

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: เพลงแนวจังหวะ เพราะดีครับเพลงนี้ ขอบคุณครับพี่ประสม เมืองชล  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

โต:

เพลงนี้เพิ่งเคยเห็น ไม่คุ้นเลยครับ..ขอบคุณหลายๆครับพี่.... :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

พีรชา:
ขอบคุณมากครับ คุณประสม เมืองชล ที่เอื้อเฟื้อ  :tab_on:

ลุงวิชญ์:
พูดด้วยเงิน - สดใส  รุ่งโพธิ์ทอง ขอเก็บสะสมอีกเพลงที่ยังไม่มี ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version