เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

กังวานไพร ลูกเพชร ชุด สิงห์คะนองนา (เทป)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
กังวานไพร  ลูกเพชร  ชุด สิงห์คะนองนา (เทป)
อัลบั้มนี้มีแค่ 4 เพลง  เท่านั้นครับ
หน้าที่ 1 – 1)ไอ้หนุ่มสิงห์คะนองนา  2) รำพึงลืมไพร  3) กระหายรัก    4) น้ำตาคาราโอเกะ         
                  5) ซาวน์ดนตรี (ไอ้หนุ่มสิงห์คะนองนา)
หน้าที่ 2 – 1) น้ำตาคาราโอเกะ  2) กระหายรัก  3) รำพึงลืมไพร  4) ไอ้หนุ่มสิงห์คะนองนา
                   5) ซาวน์ดนตรี (น้ำตาคาราโอเกะ)
01 กังวานไพร   ลูกเพชร – ไอ้หนุ่มสิงห์คะนองนา
02 กังวานไพร   ลูกเพชร – รำพึงลืมไพร
03 กังวานไพร   ลูกเพชร – กระหายรัก
04 กังวานไพร   ลูกเพชร – น้ำตาคาราโอเกะ
05 ไอ้หนุ่มสิงห์คะนองนา (ดนตรี)
06 น้ำตาคาราโอเกะ (ดนตรี)

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: ชื่อเพลงแปลก แปลกดีครับ สำหรับเพลงนี้ ขอบคุณพี่ประสม เมืองชล ครับ  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

พีรชา:
อืมมมม ขอรับไว้ฟังหน่อยครบ เผื่อจะคุ้นๆหูบ้างครับ ขอบคุณ คุณประสม เมืองชล ด้วยครับที่แบ่งปัน ขอบคุณครับ :tab_on:

สุรชัย:
 กังวานไพร  ลูกเพชร  ชุด สิงห์คะนองนา (เทป) เพลงชุดนี้ น่าจะเป็นชุดหลังๆ ช่วงที่ กังวาลไพร ร่วมกับ ชายเมืองสิงห์  ตั้งวง ชกจ. อยู่

ข้าวกล้อง:
ด้วยครับที่แบ่งปัน ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version