ปณิธาน "ตั้งใจว่าจะร่วมกันกับสมาชิกสร้างสังคมใหม่ สังคมของการให้,สังคมแห่งการเสียสละ,สังคมแห่งการยอมรับผู้อื่นอย่างจริงใจ สำคัญที่สุดคือ สังคมที่จะร่วมอนุรักษ์สืบสานวัฒนธรรมของเพลงไทยให้เป็นมรดกสำหรับคนรุ่นต่อไป"..ยุทธชาติ เกรียงไกร..๙ ตุลาคม ๒๕๕๓

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

เว็บไซต์เปิดใช้งานตามปกติแล้วนะครับ หากมีความผิดปกติส่วนใด แจ้งปัญหาที่ข้อความส่วนตัวของ น้องก๊อด ได้เลยนะครับ ^^

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมเพลงดังฟังเพราะ ชาย เมืองสิงห์ 2 ชุด (60 เพลง) ครับท่าน  (อ่าน 73452 ครั้ง)

สิทธิผล

• ชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 4
อยากได้มากๆ ครับ ขอขอบคุฯเป็นอย่างยิ่งครับ

สิทธิผล

อยากได้มากๆครับ ขอบคุณครับ

ทำไมยังมองไม่เห็นลิงค์ครับ

สมภพ

• อย่าหวังว่าจะหาสาระอะไรจากผม
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 12258
อยากได้มากๆครับ ขอบคุณครับ

ทำไมยังมองไม่เห็นลิงค์ครับ

ลิงค์อยู่ที่หน้าแรกของกระทู้นี้ครับ เมื่อคุณตอบแระทู้แล้ว ให้ไปดูที่หน้าแรกของกระทู้้ที่คุณตอบ ลิงค์จะอยู่ที่นั่นครับ ใหม่ๆ ก็อาจจะงงกับระบบสักหน่อยครับ ค่อยๆ ศึกษาไป

วันนี้ผมนำทางให้ก่อนครับ กดตามลิงค์นี้เข้าไปเลย  http://banplengthai.net/b/index.php/topic,58.msg106.html#msg106

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

สิทธิผล

ขอขอบคุณมากๆ ครับ ท่านสมภพ ที่กรุณาแจ้งลิงค์ให้ทราบ

ได้เรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

ทรงอาจ

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 106
ชาย เมืองสิงห์ ขออนุญาตเก็บครับ ก่อนที่ลิงค์จะใช้การไม่ได้

ฟังเพลงเก่าเล่าเรื่องเพลงครับ
http://thaioldsonglist.blogspot.com

yai-jung

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 0
ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

สมภพ

• อย่าหวังว่าจะหาสาระอะไรจากผม
ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ตอบเอาลิงค์เพื่อโหลดเพลงไม่ใช่ปัญหา แต่ทำไมไม่ศึกษากฏกติกา แล้วทำไมไม่ตั้งกระทู้แนะนำตัวครับ

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

พีรชา

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 232
 :tab_on:ขอเก็บไว้นะครับ ขอบคุณ พี่อาคม ดอนเมือง
กับน้ำใจอันเผื่อแผ่ ด้วยนะครับ :tab_on:

jandao

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 5
สุดยอดแห่งการแบ่งปัน ขอบคุณมากกกค่ะ

ธนากร

• เตรียมชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 2
ขอบคุณมากครับ จะโหลดเก็บไว้นะครับ

tikk1987

ขอบคุณครับ  :yenta4-emoticon-0020:

tikk1987

:yenta4-emoticon-0020:

สมภพ

:yenta4-emoticon-0020:

อ่านกฏกติกา แล้วไปตั้งกระทู้แนะนำตัวก่อนครับ ก่อนจะมาโหลดเพลง

sadsay

ขอบคุณสำหรับบทเพลงเพราะๆๆๆๆๆ

tonmas

• เตรียมชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 1
ขอบคุณครับ อยากได้มานานแล้วครับ