กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมเพลงดังฟังเพราะ ชาย เมืองสิงห์ 2 ชุด (60 เพลง) ครับท่าน  (อ่าน 178013 ครั้ง)

อาคม ดอนเมือง

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 2051
  • Thank You
  • -Given: 3296
  • -Receive: 2051

เปลี่ยนลิงค์ชุดที่ 1 ให้แล้วนะครับทุกท่าน

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22120
  • Thank You
  • -Given: 13547
  • -Receive: 22120
:zxdrn:ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

สมาชิกรายนี้นอกจะไม่ตั้งกระทู้แนะนำตัว ไม่ศึกษากฏ กติกามารยาทในการใช้งานบอร์ด ไม่อ่านคำแนะนำที่ส่งให้สมาชิกทุกคนทางอีเมล์ก่อนที่จะอนุมัติให้เข้ามาเป็นสมาชิก แล้วยังเข้ามาลุยตอบกระทู้เพื่อจะเอาเพลง แล้วยังเป็นการตอบกระทู้ที่แย่มากๆ แบบนี้แบนยาวเลยครับ

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

อดุลย์

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 0
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 0
ขออนุญาตเก็บบางเพลงไว้ฟังนะครับขอบพระคุณอย่างสูงครับ

pichitchai

• Thank You
ขอบ พระคุณเป็นอย่างสูง ครับ

ณัชชา

• Thank You
  • -Given: 0
Re: รวมเพลงดังฟังเพราะ ชาย เมืองสิงห์ 2 ชุด (60 เพลง) ครับท่าน
« ตอบกลับ #319 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 12:54:58 PM »
มีแต่เพลงเพราะๆทั้งนั้น คุณภาพจริง :yenta4-emoticon-0020:

teerak1727

• Thank You
  • -Given: 0
Re: รวมเพลงดังฟังเพราะ ชาย เมืองสิงห์ 2 ชุด (60 เพลง) ครับท่าน
« ตอบกลับ #320 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 03:02:59 PM »
ขอบคุณค่ะ :tab_off: :tab_off:

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • Thank You
« ตอบกลับ #321 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 03:22:02 PM »
ขอบคุณค่ะ :tab_off: :tab_off:

แนะนำตัวก่อนตอบกระทู้โหลดเพลงนะครับ เวลานี้คุณเหลืออีก 4 กระทู้ครับ

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

สิทธิผล

• ชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 4
  • Thank You
  • -Receive: 4
อยากได้มากๆ ครับ ขอขอบคุฯเป็นอย่างยิ่งครับ

สิทธิผล

• Thank You
อยากได้มากๆครับ ขอบคุณครับ

ทำไมยังมองไม่เห็นลิงค์ครับ

สมภพ

• Thank You
อยากได้มากๆครับ ขอบคุณครับ

ทำไมยังมองไม่เห็นลิงค์ครับ

ลิงค์อยู่ที่หน้าแรกของกระทู้นี้ครับ เมื่อคุณตอบแระทู้แล้ว ให้ไปดูที่หน้าแรกของกระทู้้ที่คุณตอบ ลิงค์จะอยู่ที่นั่นครับ ใหม่ๆ ก็อาจจะงงกับระบบสักหน่อยครับ ค่อยๆ ศึกษาไป

วันนี้ผมนำทางให้ก่อนครับ กดตามลิงค์นี้เข้าไปเลย  http://banplengthai.net/b/index.php/topic,58.msg106.html#msg106

สิทธิผล

• Thank You
ขอขอบคุณมากๆ ครับ ท่านสมภพ ที่กรุณาแจ้งลิงค์ให้ทราบ

ได้เรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

ทรงอาจ

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 174
  • Thank You
  • -Given: 71
  • -Receive: 174
ชาย เมืองสิงห์ ขออนุญาตเก็บครับ ก่อนที่ลิงค์จะใช้การไม่ได้

ฟังเพลงเก่าเล่าเรื่องเพลงครับ
https://www.songarj.today/listen-song/

yai-jung

• Thank You
ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

สมภพ

• Thank You
ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ตอบเอาลิงค์เพื่อโหลดเพลงไม่ใช่ปัญหา แต่ทำไมไม่ศึกษากฏกติกา แล้วทำไมไม่ตั้งกระทู้แนะนำตัวครับ

พีรชา

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 741
  • Thank You
  • -Given: 2576
  • -Receive: 741
 :tab_on:ขอเก็บไว้นะครับ ขอบคุณ พี่อาคม ดอนเมือง
กับน้ำใจอันเผื่อแผ่ ด้วยนะครับ :tab_on: