สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัวครับ

(1/1)

napatchai12345:
ผมชื่อหนุ่มครับ อายุ21ปี เกิด 2540 แต่ผมชอบเพลงลูกทุ่งมากครับตั้งแต่จำความได้ ที่บ้านผมก็ฟังแต่ลูกทุ่งครับ โดยเฉพาะลุงแอ้ว ยอดรักสลักใจ

napatchai12345:
เพิ่มเติมครับ  ผมเป็นคนจังหวัดนราธิวาสนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

สมภพ:

ยินดีต้อนรับสู่บ้านเพลงไทย ขอบคุณที่คุณเลือกตั้งกระทู้แนะนำตัวภายใน 5 กระทู้แรก

ณ. เวลานี้เราปรับระดับให้คุณชั้นหนึ่งแล้ว ตอบต่อไปให้ครบ 5 กระทู้ ได้ปรับระดับอีกครั้ง แล้วตอบต่อไปให้ครบ 15 กระทู้ จะได้ปรับระดับมาเป็น ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส  หมายถึงคุณได้เข้าถึงห้องเพลงลูกทุ่งบ้านเพลงไทย ซึ่งเป็นห้องเพลงที่ทำมาจากแผ่นเสียงและเทป (ห้องนี้ไม่มีเพลงจากซีดี)   ซึ่งเป็นระดับสูงสุดของสมาชิกแล้วครับ ในช่วงแรกๆ (ห้องเพลงลูกทุ่งทั่วไป) อาจจะมีกระทู้ที่ลิงค์ตายไปบ้าง ต้องขออภัยด้วยครับ

ถ้าเปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทยได้เอง กรุณาเปลี่ยนด้วยครับ ถ้าไม่ได้บอกมาเดี๋ยวทีมงานจัดการให้ครับ

โต:

ยินดีต้อนรับครับ อ่านกฏกติกาแล้วทำตาม ทุกอย่างก็จะราบรื่น...ขอให้มีความสุขกับเสียงเพลงครับ...

โชค:
ยินดีต้อนรับสู่บ้านเพลงไทย วัยรุ่นอยู่เลยแต่ชอบฟังเพลงลูกทุ่งเก่าๆ สุดยอดครับ ขอให้มีความสุขกับการฟังเพลงครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version