เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ไฟล์เสียง - สังข์ทอง สีใส สีใส แสดงสดหน้าเวทีปี 2526-2527 (เทป)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
สังข์ทอง  สีใส  แสดงสดหน้าเวที ปี 2526-2527

สุรชัย:
ไฟล์เสียง - สังข์ทอง  สีใส สีใส แสดงสดหน้าเวทีปี 2526-2527 (เทป) ขอเก็บสะสมไว้ฟังครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: :tab_off:ไม่เคยฟัง แสดง สดของลุงสังข์ จะเพราะ แบบในซีดี ในแผ่น ในเทป ไหมหน้อ ขอบคุณครับพี่ประสม :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

ทอม 98:
ผมก็ไม่เคยฟังเหมือนกันครับ ก็ต้องลองฟังบ้าวแล้วครับ ขอบคุณท่านเจ้าของไฟล์เพลงครับ

สัมพันธ์ พัทลุง:
ผมเคยเจอภาพการแสดงสดของสังข์ทอง  สีใส  ที่บางสะพาน จ.ประจวบคีรีขัน  สนุกน่าชมมาก  แต่พอมาสักพักจะเข้าไปโหลดมาเก็บไว้  ปรากฏว่าเจ้าของเขาลบภาพออกหมดแล้ว  มีแต่ไฟล์เสียงให้ฟังแทน  ปัจจุบันก็ยังมีให้ฟังอยู่  ไม่รู้ว่าเป็นไฟล์เดียวกันหรือเปล่าครับคุณประสม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version