สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

สวัสดีปีใหม่ 2562 ครับทุกๆ ท่าน

(1/2) > >>

สุธา:

สวัสดีปีใหม่ 2562 ขอให้ทุกๆ ท่านปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ สุขภาพแข็งแรง เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน เงินทองไหลมาเทมา ตลอดปีและตลอดไปครับ

สมภพ:
ขอบคุณคุณสุธาที่เป็นผู้ตั้งกระทู้นี้ครับ

ขออวยพรให้เพื่อนสมาชิกทุกท่านจงมีแต่ความสุข คิดหวังสิ่งใดสมความมุ่งมาดปรารถนา โชคลาภทรัพย์สินเงินทองไหลมาเทมา ก้าวหน้าในธุรกิจและอาชีพการงาน สุขภาพแข็งแรงทุกท่านนะครับ

พีรชา:
ปีใหม่นี้ก็ขอให้สมาชิกบ้านเพลงไทย มีสุขสมหวังในทุกๆด้าน อะไรที่ไม่ดีก็ให้ผ่านไป ชีวิตเจริญก้าวหน้ารุ่งเรือง
 ขอให้พี่สมภพ คุณปูน ขอนแจ่น คุณ สุธา คุณภิรมย์ คุณโต มีความสุขกันถ้วนหน้า นะครับ :tab_on: :tab_on:

อาคม ดอนเมือง:
            ส.ค.ส. 2562 แด่...สมาชิกบ้านเพลงไทยทุกๆท่าน
          ในวาระ  ดิถี  ขึ้นปีใหม่      ขอพรชัย  อันศักดิ์สิทธิ์  ทั่วทิศา
       ช่วยอวยพร ให้ทุกท่าน นั้นปรีดา  ปรารถนา สิ่งใดใด ได้มาครอง
       เรื่องทุกข์โศก โรคภัย อย่ากรายกล้ำ    กุศลทำ  นำโชคดี มีสนอง
       สุขภาพ  กายใจ  ให้สตรอง        ผิวพรรณผ่อง ดั่งสาวหนุ่ม กระชุ่มกระชวย

สุรชัย:
เนื่องในวันปีใหม่ ขอบารมีหลวงพ่อโสธร โปรดประทานพรให้ท่านสมาชิกและครอบครัวทุกๆท่าน จงมีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง มีกินมีเก็บ อย่าเจ็บอย่าจน คิดประสงค์สิ่งใด ได้ดั่งประสงค์ทุกประการ สุขสันต์วันปีใหม่ 2562 ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version