เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

เอกชัย ศรีวิชัย หลายอัลบัม 430 เพลง 1.45GB

(1/6) > >>

สุธา:
เอกชัย 7 ดาว
เอกชัย ศรีวิชัย – จดหมายครอบพรก
เอกชัย ศรีวิชัย-อย่าลืมค่าดอก
เอกชัย เมียจับติด
เอกชัย ศรีวิชัย – Ost. ฟอร์มาลิน แมน รักเธอเท่าฟ้า
เอกชัย ศรีวิชัย – ชมพู่ยาหวัน
เอกชัย ศรีวิชัย – ผัวขอร้อง
เอกชัย ศรีวิชัย – เพื่อน
เอกชัย ศรีวิชัย – แม่ดุเมียด่า
เอกชัย ศรีวิชัย คนเหงาใจ
เอกชัย ศรีวิชัย ฉันรักเธอ
เอกชัย ศรีวิชัย ชุด ของฝากจากปักษ์ใต้
เอกชัย ศรีวิชัย ชุด ชวนน้องเข้านอน
เอกชัย ศรีวิชัย ชุด เปรี้ยงสุดขั้ว
เอกชัย ศรีวิชัย ชุด พี่รักน้อง น้องโนราห์
เอกชัย ศรีวิชัย ชุด เมียจับติด
เอกชัย ศรีวิชัย ชุด สวยกว่าเมียที่บ้าน
เอกชัย ศรีวิชัย ชุด เสน่ห์เมืองใต้
เอกชัย ศรีวิชัย ชุด อกหักจากปักษ์ใต้
เอกชัย ศรีวิชัย ชุด อย่างนี้มันต้องโกน
เอกชัย ศรีวิชัย ชุด อย่าลืมค่าดอก
เอกชัย ศรีวิชัย ดวงจันทร์ สุวรรณี
เอกชัย ศรีวิชัย-พี่หลวงแก่แล้ว
เอกชัย ศรีวิชัย-ยอมให้เด็กหลอก
เอกชัย ศรีวิชัย-สรรพลีหวน
เอกชัย ศรีวิชัย-สุดซึ้ง1-8
เอกชัย ศรีวิชัย-เสียดายตกใจตื่น
เอกชัย ศรีวิชัย-หมากัด

โชคดี:
มีเพลง รู้ว่าเขาหลอก เอกชัยไหมครับ คุณแม่ผมหาอยู่ครับ

สัมพันธ์ พัทลุง:
อยากรู้ว่ามีเพลงยุคแรก ๆ ครบทุกเพลงใหม่

ปูน_ขอนแจ่น:
ยังเคยฟังหลายชุดเลยครับขอบคุณที่นำมาใหีได้ฟังครับ :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

โต:

โห...มาเยอะจัง 430เพลง1.45GB....

430เพลง ผมว่าความจุน่าจะเกิน 3.0GB  คัดกันตาแฉะเลยครับ
ขอบคุณมากครับ ที่นำมาแบ่งกันฟัง...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version