สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

ขออนุญาติแนะนำตัว ครับ

(1/1)

benz99:
 ชื่อน้องเบนซ์ อายุ32 อยู่ที่สระบุรี ชอบแนวเพลงลูกทุ่ง เก่าๆ ฟังแล้วเพลินครับ   :yenta4-emoticon-0061: :yenta4-emoticon-0061:

สมภพ:
ยินดีต้อนรับสู่บ้านเพลงไทยครับ ขอบคุณที่คุณเลือกตั้งกระทู้แนะนำตัวเป็นกระทู้แรกๆ ของคุณ

ณ. เวลานี้เราปรับระดับให้คุณชั้นหนึ่งแล้ว ตอบต่อไปให้ครบ 5 กระทู้ ได้ปรับระดับอีกครั้ง แล้วตอบต่อไปให้ครบ 15 กระทู้ จะได้ปรับระดับมาเป็น ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส  หมายถึงคุณได้เข้าถึงห้องเพลงลูกทุ่งบ้านเพลงไทย ซึ่งเป็นห้องเพลงที่ทำมาจากแผ่นเสียงและเทป (ห้องนี้ไม่มีเพลงจากซีดี)   ซึ่งเป็นระดับสูงสุดของสมาชิกแล้วครับ ในช่วงแรกๆ (ห้องเพลงลูกทุ่งทั่วไป) อาจจะมีกระทู้ที่ลิงค์ตายไปบ้าง ต้องขออภัยด้วยครับ

มีสมาชิกจำนวนหนึ่งพอแนะนำตัวเสร็จ ตอบได้สองสามกระทู้ก็เลิก ถ้าตั้งใจเข้ามาหาเพลงเก่าก็ต้องเดินทางไปให้ถึง 15 กระทู้นะครับ มีอะไรที่คุณยังไม่เห็นได้ในตอนนี้อีกเยอะ

แล้วถ้าเปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทยได้ เปลี่ยนด้วยนะครับ ถ้าเปลี่ยนเองไม่ได้จะใช้ชื่ออะไรบอกมา เดี๋ยวจัดให้ครับ

สมภพ:
อยากจะบอกข้อมูลอะไรที่เกี่ยวกับตัวคุณเพิ่มเติมอีกก็ได้นะครับ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version